Home » Instapage vs Unbounce – Wanne Yafi Kyau?

Instapage vs Unbounce – Wanne Yafi Kyau?

Komai irin kasuwancin da kuke gudanarwa, samun ingantaccen shafin kama gubar don tace jagora a cikin mazurarin ku shine tushen rayuwar tallan ku ta kan layi.

A yau, akwai dandamali da yawa na saukowa da za a zaɓa daga. Yana iya zama da wahala a zaɓi wanda za a yi amfani da shi tare da duk fasalulluka da fa’idodin da suke bayarwa. Shi ya sa a yau ina so in gwada da kuma taimaka wajen sa yanke shawara a ɗan sauki.

Saboda haka, maimakon mayar da hankali kan dukan jerin ayyukan shafukan saukowa , Zan mayar da hankali kan kawai biyu – Instapage da Unbounce .

Don haka bari mu nutse a ciki!

Menene Instapage?

 

A cikin sauƙi, Instapage shine maginin shafi mai saukarwa. Yana da wani dandali da za ka iya amfani da su haifar da saukowa shafukan tare da maida mayar da hankali shimfidu, kuma yana da sauki a yi amfani.

Shafukan saukowa da kuka ƙirƙira tare da Instapage suna amsa wayar hannu kuma ba za ku buƙaci kowane ƙwarewar haɓaka don ƙirƙirar su ba.

Musamman ma, Instapage yana ba ku damar gwaji ta gwada shafukan saukar ku kafin bugawa. Wannan yana tabbatar da cewa kuna amfani da mafi kyawun shafukan saukowa kawai don ayyukanku.

Kuna iya gwadawa ta amfani da gwajin A/B, cikakken taswirorin zafi, kwatancen nazari, ko gwaji iri-iri.

Ci gaba da gaba, Instapage shine madaidaicin maginin shafin saukarwa don zuwa idan kun ba da fifikon keɓancewa. Kuna iya keɓance abun ciki akan shafukan saukar ku don masu sauraro daban-daban.

 

Instapage yana da kyau idan kun kasance hukuma ko ƙungiya

Mai ginin shafi na saukowa yana sauƙaƙe haɗin gwiwa tare da gyare-gyaren lokaci na ainihi da amsawa nan take. Zai taimake ka yin aiki da sauri da kyau.

Instapage – Dandali na Shafin Farko na Duniya Mafi Cigaba
Sami ƙarin daga kuɗin tallan ku. Ƙirƙiri kyawawan shafukan saukowa masu canzawa ta amfani da Instapage kuma ganin tallace-tallacenku yana ƙaruwa cikin sauri.

Instapage – Dandali na Shafin lissafin lambar whatsapp Farko na Duniya Mafi Cigaba
Fara
Muna samun kwamiti idan kun danna wannan hanyar haɗin yanar gizon kuma kuyi siyayya ba tare da ƙarin farashi ba.

lissafin lambar whatsapp

Sharhin Fasalolin Instapage

Zan fara da cewa Instapage ya kasance mafi sona koyaushe. Yana da cikakkiyar shirin da za a yi amfani da shi idan kun kasance mafari kuma ba ku jin daɗin abubuwan ciki da waje na keɓance kowane coding.

Suna amfani da “Instablocks” don amz one vs amz tracker – wanne yafi? taimaka muku keɓance samfuran ƙira sama da 200 da suke da su.

 

Siffofin asali
Ba wai kawai Instapage yana ba ku damar ƙirƙirar kyawawan shafuka masu ban sha’awa, masu canzawa masu saukowa ba, suna da adadi mai ban sha’awa na fasali waɗanda zaku iya ƙarawa baya ga taimaka muku tare da gudanar da yaƙin neman zaɓe.

Pop-ups – yana ba ku damar ƙirƙirar fafutuka na asali ko da yake baya da ƙarfi kamar Cirewa.
Samfura – sama da samfura 200 akwai don zaɓar daga.
Gina-Cin Taswirorin Zafi
Haɗin CRM – an yarda ta hanyar haɗin kai na ɓangare na uku.
Gudanar da Tuntuɓi – an yarda ta hanyar haɗin kai na ɓangare na uku.
Gudanar da SEO.
Haɗin kai na lokaci-lokaci – kawai ya zo tare da shirin Kasuwanci.
Shafukan Saukowa AMP – kawai ya zo tare da shirin Kasuwanci.
Madadin rubutun kalmomi mai ƙarfi don yakin SEM.
Haɗin kai

 

Instapage yana zuwa tare da haɗe-haɗe sama da 120 waɗanda aka rarraba ƙarƙashin waɗannan nau’ikan nau’ikan 11 masu zuwa:

Talla
Bincike
Kira-Tracking
CRM

Kasuwancin e-commerce

Tallace-tallacen Imel
Fita Niyya & Pop-Ups
Tattaunawa kai tsaye
Tallan Automation
Sauran Wanne Yafi
Yanar gizo

Instapage – Dandali na Shafin Farko na Duniya Mafi Cigaba
Sami ƙarin daga kuɗin tr lambobi tallan ku. Ƙirƙiri kyawawan shafukan saukowa masu canzawa ta amfani da Instapage kuma ganin tallace-tallacenku yana ƙaruwa cikin sauri.

Instapage – Dandali na Shafin Farko na Duniya Mafi Cigaba
Fara
Muna samun kwamiti idan kun danna wannan hanyar haɗin yanar gizon kuma kuyi siyayya ba tare da ƙarin farashi ba.

Bincike
Instapage yana ba ku damar bincika shafukanku da sakamako ta hanyoyi daban-daban. Wannan fa’ida ɗaya ce da nake so idan aka kwatanta da Unbounce.

Kuna iya amfani da nazarin su na ciki akan dashboard ɗinku, ko kuna iya amfani da haɗin haɗin binciken su .

 

Ga jerin manyan abubuwan nazarin su:

 

ROI Analytics
Bibiyar Juyawa
Haɓaka ƙimar Juyawa Wanne Yafi
Gwajin Rarraba A/B
Binciken Haɗin kai
Rahoton & Kididdiga
Bayanai na Gaskiya da Bincike
Akwai ƙarin kayan aiki da yawa tare da Instapage idan ya zo ga nazari gabaɗaya.

Sauƙin Amfani
Kamar yadda aka ambata a baya, wannan mai yiwuwa shiri ne mai sauƙi don amfani idan aka kwatanta da Unbounce. Kuna iya ganin ɓangaren ɓangaren asusuna da yadda yake kama.

Kawai fara da ɗaukar samfuri da kuke so, sannan daga nan za ku iya zuwa editan gari yadda kuke so.

Scroll to Top