Home » Binciken Mentimeter

Binciken Mentimeter

Mentimeter software ce da ke ba ku damar ƙirƙirar gabatarwa, gabatarwa , duka don tarurrukan kama-da-wane da laccoci na nesa.

An ƙirƙira don harabar kasuwanci da amfani da ilimi, Zaɓuɓɓuka masu fa’ida na Mentimeter, girgije kalmomi , da rumfunan zaɓe za su haɓaka haɗin gwiwa yayin gabatar da ku kuma su taimaka muku samun ra’ayi mai mahimmanci.

A cikin wannan bita, zan bincika abubuwan Mentimeter. Ko kai malami ne ko shugaban kamfani, karantawa don koyo ko wannan kayan aikin ya dace da kai.

Hukunci
Matsayinmu:  Binciken Mentimeter

Mentimeter shine kyakkyawan bayani don taron kasuwanci da gabatarwa, yana ba ku damar haɓaka haɗin gwiwa tare da ƙungiyar ku. Don ilimi mafi girma, yana iya zama babban kayan aiki.

Koyaya, ba shi da wasannin da za su ba da sha’awa ga ƙananan ɗalibai.

Ribobi
Akwai shirin kyauta na har abada.
Kuna iya haɓaka haɗin gwiwa tare da tambayoyi, jefa ƙuri’a , girgije kalmomi, da sauransu.
Akwai rangwame don amfanin ilimi.
Fursunoni
Yana iyakance a cikin nau’ikan mafita na gamified da zaku iya saitawa (tambayoyi, safiyo, jefa kuri’a, Q&As, da girgijen kalma sune kawai zaɓuɓɓuka).
Bai dace da ƙananan ɗalibai ba.
Shirin kyauta yana ba da damar mahalarta 50 kawai a kowane wata.

Siffofin Mentimeter

Bari mu bincika yadda zaku iya amfani da Mentimeter a cikin aji (virtual). Bari mu fara da bincika abubuwan da Mentimeter ke bayarwa.

Dubawa : Bright Review

Tambayoyi

 

Tambayoyi suna da amfani musamman ga malaman da ke son gwada ilimin ɗaliban su. Kuna iya ƙirƙirar gajerun tambayoyi har ma da saita lokaci don sa ɗaliban ku suyi tunani da sauri kuma ku ajiye su akan ƙafafunsu.

Kuna iya ƙara tambayoyi a cikin gabatarwar ku kai tsaye har ma da haɗa su tare da nunin faifai, waɗanda za su iya ba da labarai masu daɗi ko ƙarin bayani game da batun da ake tambayar ɗaliban ku.

Akwai samfuran tambayoyi don jerin imel na mai yanke hukunci kasuwanci da shari’o’in amfani da ilimi. Don ilimi, samfura sun haɗa da:

Kasashe na duniya tambayoyin Binciken Mentimeter
Tambayoyi na Chemistry
Tarihin tarihin Amurka
Tambayoyi na tutocin duniya
Ba’a iyakance ku ga waɗannan samfuran ba, ba shakka, kamar yadda koyaushe zaku iya ƙirƙirar naku, cikakke tare da keɓaɓɓun tambayoyin zaɓi da amsoshi masu yawa.

 

jerin imel na mai yanke hukunci

Hakanan Karanta : Baamboozle Review

Zabe kai tsaye

 

Zaɓen kai tsaye hanya ce mai kyau don haɓaka haɗin gwiwa . Kuna iya ƙirƙirar tambayoyin zaɓi da yawa kuma ku sami hangen nesa na amsoshi a cikin nau’ikan sigogin mashaya.

Wannan na iya zama hanya alamomin gargaɗi 12 na mummunan hayar mai kyau don auna, misali, nawa ɗaliban ku za su iya isa ga amsar daidai. Idan ƙaramin lamba kawai zai iya, alama ce da za ku iya buƙatar sake maimaita batun sau ɗaya.

 

Tambayoyin na iya samun hotuna a matsayin amsoshi masu yiwuwa. Bayar da hotuna a maimakon amsoshin tushen rubutu na iya zama babbar hanya don haɓaka haɗin gwiwa.

Baya ga hotuna, sauran abubuwan da zaku iya ƙarawa sun haɗa da girgije kalmomi, takardu, da ƙididdiga.

Zaɓuɓɓukan da suka dogara da matsayi s

Sna taimaka muku auna ma’anar fifikon masu sauraron ku: yadda suke ɗaukan abu ɗaya a matsayin fifiko idan aka kwatanta da wasu, kamar al’adun kamfani idan aka kwatanta da ‘yancin zaɓar sa’o’in nasu.

Zaɓe kai tsaye, ba shakka, kuma tr lambobi babbar hanya ce don auna abin da masu sauraron ku ke tunani game da wani batu. Wannan ya sa ya zama cikakke ga taron ƙungiya ko webinars tare da ma’aikatan ku.

Misali, kuna iya ba da zaɓuɓɓuka da yawa da ma’aikatanku za su zaɓa daga lokacin da ake batun shirya bikin ƙarshen shekara. Ko, za ku iya amfani da zaɓen kai tsaye don tambayar masu amfani da wane nau’i na horo zai zama mafi taimako a gare su (bidiyon kan layi, azuzuwan rayuwa, litattafai, da sauransu).

 

Scroll to Top